John Mayer - Tom and Jerry (Live Vocal Performance) Lượt xem, thống kê và biểu đồ 30 ngày
“John Mayer - Tom and Jerry (Live Vocal Performance)” của John Mayer đạt 384,1 N lượt xem trên YouTube. Video tăng +384,1 N lượt xem trong 24 giờ qua. Hôm nay video có mặt trong danh sách YouTube của 13 quốc gia, cao nhất #10 tại Australia.
Việt Nam: chưa lọt BXH trong 30 ngày qua. Mạnh nhất tại Australia, Canada, Vương quốc Anh.
Thứ hạng hôm nay
Lượt xem 30 ngày qua
Bảng lượt xem theo ngày
| Ngày | Tổng lượt xem | Tăng |
|---|---|---|
| 24 thg 10, 2026 | 384,087 | +384,1 N |
| 23 thg 10, 2026 | 0 | +0 |
Số quốc gia thịnh hành mỗi ngày
Vì sao thịnh hành
- Phủ sóng toàn cầu: thịnh hành hôm nay tại 13 quốc gia, cao nhất #10 tại Australia.
- Khởi đầu nhanh: đăng 30 giờ trước và đã đạt 384,1 N lượt xem.
- Ngày cao nhất: +384,1 N lượt xem vào 24 thg 10.
- Tương tác: 34,5 lượt thích và 2,6 bình luận trên mỗi 1.000 lượt xem.
Thống kê
- Ngày đăng
- 23 thg 10, 2026
- Thời lượng
- 3:59
- Lượt xem trung bình mỗi ngày
- 305,1 N
- Lượt thích / 1.000 lượt xem
- 34,5
- Thứ hạng tốt nhất
- #10 · Australia
- Số ngày trên BXH quốc gia
- 1
- Số quốc gia lọt BXH
- 13
- Bình luận / 1.000 lượt xem
- 2,6
Thứ hạng trên BXH các quốc gia hôm nay
Giới thiệu video
- Kênh
- John Mayer
- Ngày đăng
- 23 thg 10, 2026
- Thời lượng
- 3:59
Video khác của John Mayer
Cũng đang thịnh hành tại Australia
They Started Playing JOLENE on the Street, Then Something INCREDIBLE Happened... | Dolly PartonLeire · 802,1 N lượt xem
NMIXX(엔믹스) “긴 소원 (Birthday Wish)” M/VJYP Entertainment · 21,9 Tr lượt xem
IVE 아이브 'Looks Can Kill' MVSTARSHIP · 18 Tr lượt xem
Veezha Veera Lyrical (Tamil) | OM | Dhanush | Mammootty | Sai Pallavi | Rajkumar | Sai AbhyankkarDivo Music · 14,9 Tr lượt xem
FIRESTARTERK/DA - Topic · 2,3 Tr lượt xem
Câu hỏi thường gặp
“John Mayer - Tom and Jerry (Live Vocal…” có bao nhiêu lượt xem?
Tính đến 24 thg 10, 2026, “John Mayer - Tom and Jerry (Live Vocal…” có 384,1 N lượt xem trên YouTube. Video tăng 384,1 N lượt xem trong 24 giờ qua.
“John Mayer - Tom and Jerry (Live Vocal…” ra mắt khi nào?
Được John Mayer đăng ngày 23 thg 10, 2026 (30 giờ trước).
“John Mayer - Tom and Jerry (Live Vocal…” đang thịnh hành ở những nước nào?
Hôm nay video có trong danh sách YouTube của 13 quốc gia: Australia, Canada, Vương quốc Anh, Papua New Guinea, Hoa Kỳ, Hà Lan, Argentina, Italy, Đức, Brazil….
“John Mayer - Tom and Jerry (Live Vocal…” có bao nhiêu lượt thích?
13,2 N lượt thích và 993 bình luận: 34,5 lượt thích trên 1.000 lượt xem.
Thống kê từ YouTube Data API, cập nhật hằng ngày. YouthVid không lưu trữ video: trình phát là mã nhúng chính thức của YouTube.
